Tủ Lạnh Electrolux EHE5220AA - 474L Thái Lan
Thương hiệu: Mã sản phẩm: 9657487452321
Tình trạng: Hết hàng
Đã xem 2801 lần
KHÔNG KINH DOANH
0
Bảo hành: 24 tháng tại hãng 2801 lần
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tủ Lạnh Electrolux EHE5220AA
  • Model: Electrolux-EHE5220AA
  • Tủ lạnh ngăn đá dưới
  • Chất liệu cửa tủ lạnh: Sơn tĩnh điện
  • Dung tích (L): 524
  • Dòng điện 220V/50Hz/1.5A
  • Kích thước: 1725 mm (C) x 699 mm (R) x 723 mm (S)
  • Thiết kế hiện đại, sang trọng
  • Công nghệ tiết kiệm điện - Inverter
  • Dung tích tủ đông lớn
  • Làm đá tự động
  • Làm đá nhanh
  • Chuông báo khi quên đóng cửa
  • Ngăn kệ linh hoạt FlexStor
  • Bảng điều khiển bên ngoài
  • Ngăn kệ linh hoạt
  • Hệ thống làm lạnh 360 độ
  • Hệ thống làm lạnh EvenTemp
  • Công nghệ NutriFresh Inverter
  • EvenTemp giảm dao động nhiệt độ.
  • FlexStor cho phép tuỳ biến ngăn kệ linh hoạt.
  • TasteLockPlus giữ rau quả tươi ngon tới 7 ngày
  • Hệ thống khử mùi và diệt khuẩn TasteGuard
  • Ngăn rau TasteLockPlus kết hợp với bộ lọc NutriPlus
  • Thương hiệu: Thụy Điển
  • Sản xuất: Thái Lan
  • Bảo hành chính hãng: 24 tháng
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
Tủ Lạnh Electrolux EHE5220AA
Thời gian giao hàng:
-20%
Vòi rửa Faster FS-928
2.319.000 VNĐ    2.900.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-923
2.399.000 VNĐ    3.000.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-921W
-20%
Vòi rửa Faster FS-911SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-905
-20%
Vòi rửa Faster FS-903
-20%
Vòi rửa Faster FS-902
-20%
Vòi rửa Faster FS-901
-20%
Vòi rửa Faster FS-05SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-04SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02S1
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VTK 978 - Tây Ban Nha
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VITA - Tây Ban Nha
-25%