Máy Lọc Nước SK Magic WPU-B300C - Nano - Nước Thường Nóng Lạnh - Korea
Thương hiệu: Mã sản phẩm: 0040252300
Tình trạng: Còn hàng
Đã xem 6474 lần
18.068.700 VNĐ -23%
Tiết kiệm: 5.318.300 VNĐ
Giá thị trường: 23.387.000 VNĐ
Bảo hành: 12 tháng tại hãng 6474 lần
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Máy Lọc Nước SK Magic WPU-B300C
  • Model : SK Magic WPU-B300C
  • Loại nước : Lọc nước thường, nóng, lạnh
  • Màu : Xám sáng
  • Loại : Máy lọc nước Nano (để bàn)
  • Nút ấn dễ dàng khi lấy nước
  • Bình chứa rời (nóng 1.65L/ lạnh 4.8L)
  • Hệ thống ống nước, bình chứa bằng thép không gỉ đảm bảo vệ sinh
  • Tia UV diệt sạch 99.9% vi khuẩn trong bình chứa
  • Công nghệ tuần hoàn nước liên tục
  • Đèn Led hiển thị trạng thái nước điều chỉnh.
  • Dễ dàng lựa chọn chế độ nước (mất 3-10p để đun sôi nước đến 95 độ C)
  • Chọn chế độ nước đơn giản chỉ với một lần chạm mà không cần phải chờ đợi
  • Khi nước sôi có đèn báo đỏ bật lên kèm tiếng nước sôi.
  • Có nút khóa nước nóng ( khóa trẻ em)
  • Công suất: Nóng 300W, lạnh 60W
  • Áp suất nước 49kpa – 392 kpa
  • Kích thước: 255WxD520xH510 mm
  • Khối lượng: 20 kg
  • Nhập khẩu trực tiếp từ Hàn Quốc
  • Lõi lọc tiêu chuẩn Hàn Quốc
  • Cấp 1 : Sediment 8” (4 tháng – 1850L)
  • Cấp 2 : Pre Carbon 8” (4 tháng-1200L)
  • Cấp 3 : Lõi lọc công nghệ Nano PAC 8” (12 tháng)
  • Chứng nhận: Chứng nhận KSA, Đạt tiêu chuẩn nước uống không cần dun
  • Sản xuất : 100% Made in Korea (Nhập nguyên chiếc)
  • Bảo hành chính hãng 12 tháng
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
Hệ thống lọc 3 bước
  • Bước 1: Sediment 8” (4 tháng – 1850L) – loại bỏ các hạt lớn như rỉ sét, cặn, bụi và cát.
  • Bước 2: Pre Carbon 8” (4 tháng-1200L) – loại bỏ Clo dư trong nước và các hợp chất hữu cơ có hại khác.
  • Bước 3: Lõi lọc công nghệ Nano PAC 8” (12 tháng) – Lõi lọc có kích thước lưới lọc siêu nhỏ loại bỏ các vi sinh vật gây hại như vi khuẩn trực khuẩn đại tràng, norovirus và thẩm thấu khoáng chất hữu cơ
Thiết kế đèn báo nhiệt độ nước
Máy Lọc Nước SKMagic WPU-B300C chính hãng
Nhiệt độ cao tới 95 độ C
Phân phối Máy Lọc Nước Nano SK Magic
Tia UV diệt sạch 99.9% vi khuẩn từ trong bình chứa
Máy Lọc Nước 100% Hàn Quốc
Máy Lọc Nước 100% Hàn Quốc
Công nghệ lọc Nano
Model : SK Magic WPU-B300C
Model : SK Magic WPU-B300C
Không lo tốn điện
Lấy nước thông minh
Khuyến mãi SK Magic WPU-B300C giá rẻ
Chứng nhận uy tín
  • Đạt giải thiết kế  International forum design (IF 2018)
  • Đạt giải thiết kế ấn tượng – Good design award (2017)
  • Đạt chứng nhận Quacert QCVN9:2012
Lucasa phân phối chính hãng SK Magic WPU-B300C
Đại lý phân phối chính hãng SK Magic Lucasa Vietnam
THƯƠNG HIỆU SẢN PHẨM
SK Magic - Máy lọc không khí, Máy lọc nước
Thời gian giao hàng:
-20%
Vòi rửa Faster FS-928
2.319.000 VNĐ    2.900.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-923
2.399.000 VNĐ    3.000.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-921W
-20%
Vòi rửa Faster FS-911SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-905
-20%
Vòi rửa Faster FS-903
-20%
Vòi rửa Faster FS-902
-20%
Vòi rửa Faster FS-901
-20%
Vòi rửa Faster FS-05SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-04SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02S1
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VTK 978 - Tây Ban Nha
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VITA - Tây Ban Nha
-25%