Máy Hút Mùi Gắn Tường Faster SYP-6003-7003-60cm
Thương hiệu: Mã sản phẩm: 7535469873806
Tình trạng: Còn hàng
Đã xem 3133 lần
3.039.000 VNĐ -20%
Tiết kiệm: 761.000 VNĐ
Giá thị trường: 3.800.000 VNĐ
Bảo hành: 24 tháng toàn quốc tại hãng 3133 lần
MÔ TẢ SẢN PHẨM
  • Phân loại: Máy  hút gắn tường
  • Kiểu máy SLIM
  • Điều khiển cảm ứng
  • Hút mùi thoát trực tiếp
  • Lưới lọc Aluminum 3 lớp
  • Chất liệu: sơn tĩnh điện
  • Công suất: 130W
  • Kích thước: 600mm
  • Ống thoát: Ø 150mm
  • Kiểu máy toa kính
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Thương hiệu: Việt Nam
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
Máy Hút Mùi Gắn Tường Faster SYP-6003-7003
Thời gian giao hàng:
-20%
Vòi rửa Faster FS-928
2.319.000 VNĐ    2.900.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-923
2.399.000 VNĐ    3.000.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-921W
-20%
Vòi rửa Faster FS-911SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-905
-20%
Vòi rửa Faster FS-903
-20%
Vòi rửa Faster FS-902
-20%
Vòi rửa Faster FS-901
-20%
Vòi rửa Faster FS-05SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-04SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02S1
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VTK 978 - Tây Ban Nha
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VITA - Tây Ban Nha
-25%