Vỉ nướng Cuchen CHG-G1000W
Vỉ nướng Cuchen CHG-G1000W
Thương hiệu: Mã sản phẩm: 0025622308
Tình trạng: Hết hàng
Đã xem 3550 lần
1.363.700 VNĐ -38%
Tiết kiệm: 833.300 VNĐ
Giá thị trường: 2.197.000 VNĐ
Bảo hành: 12 tháng tại hãng 3550 lần
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Vỉ nướng Cuchen CHG-G1000W
  • Sản xuất : Hàn Quốc
  • Khối lượng thùng (kg): 3.5 Kg
  • Kich thước: 58.5 x 12.5 x 27.5 (cm)
  • Phụ kiện đi kèm: Cốc hứng dầu
  • Bộ phận sinh nhiệt bằng sợi đốt chống dính
  • Sản phẩm được thiết kế theo kiểu dáng sang trọng và hiện đại của Hàn Quốc.
  • Bề mặt phẳng dùng để nướng thịt,cá, thịt xiên, rau củ…
  • Tay cằm  vững chắc giúp việc duy chuyển dễ dàng
  • Có 5 mức điều chỉnh nhiệt độ từ 0oC đến 240oC
  • Điện áp : 220V ~ 60Hz
  • Công suất: 1000W
VIDEO SẢN PHẨM
Video Vỉ nướng Cuchen CHG-G1000W
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
Công suất 1000w
Vỉ nướng Cuchen CHG-G1000W
Vỉ nướng Cuchen CHG-G1000W
Thiết kế thông minh khe hứng dầu
Phủ lớp kim cương bề mặt nướng
Vỉ nướng Cuchen CHG-G1000W
Vỉ nướng Cuchen CHG-G1000W
5 mức điều chỉnh nhiệt
Thời gian giao hàng:
-20%
Vòi rửa Faster FS-928
2.319.000 VNĐ    2.900.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-923
2.399.000 VNĐ    3.000.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-921W
-20%
Vòi rửa Faster FS-911SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-905
-20%
Vòi rửa Faster FS-903
-20%
Vòi rửa Faster FS-902
-20%
Vòi rửa Faster FS-901
-20%
Vòi rửa Faster FS-05SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-04SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02S1
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VTK 978 - Tây Ban Nha
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VITA - Tây Ban Nha
-25%