Máy làm mát nhà xưởng Daikio DK-36000TX/TL - 80 lít
Thương hiệu: Mã sản phẩm: 2020253910
Tình trạng: Còn hàng
Đã xem 4462 lần
32.999.000 VNĐ -26%
Tiết kiệm: 11.501.000 VNĐ
Giá thị trường: 44.500.000 VNĐ
Tùy chọn đang có
Bảo hành: 24 tháng toàn quốc tại hãng 4462 lần
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Máy làm mát công nghiệp Daikio DK-36000TX/TL
Trong công nghiệp Hệ thống làm mát Open Space là một khái niệm mang tính sáng tạo trong việc làm mát không gian, theo đó mang lại một nhiệt độ làm việc phù hợp. Tận dụng năng lượng ẩn trong khí quyển bằng việc làm bay hơi nước trong đó làm cho không khí trở nên mát. Việc sử dụng năng lượng đó không tốn tiền. Lượng không khí mát được tạo ra với chi phí vận hành chỉ bằng 8% -10% so với máy điều hòa không khí. Daikio DK-36000TX/TL có công suất máy 3000W và dung tích bình chứa nước 80 lít, bơm phân phối nước 35 W, độ ồn thấp làm mát nhanh chóng ngay cả ở không gian mở. Quạt mát mát không khí Daikio được thiết kế 100% motor lõi đồng siêu bền, thân máy bằng nhựa nguyện chất cao cấp ABS, có chế độ an toàn chống giật. Mát làm mát công nghiệp sử dụng cho không gian mở như: nhà hàng, nhà máy, hội trường...Nhiệt độ miệng góa đạt 24-27 độ, Tiết kiệm 90% điện năng tiêu thụ, 85% chi phí đâu tư.
  • Model : DK-30000TX/TL
  • Loại : Máy làm mát nhà xưởng
  • Dòng điện (A) : 8 A, 100% lõi đồng
  • Độ ồn (dB) : ≤ 75 dB
  • Tấm làm mát : 6090 Nâu
  • Lượng nước tiêu thụ (L/H)  : 8-12 L/H
  • Thể tích bình chứa nước (L) : 80 L
  • Kích thước máy (mm) :  1300 x 1300 x 1280
  • Kích thước miệng thổi : 800 x 800 mm
  • Diện tích làm mát (m²) : 200-230 m²
  • Lưu lượng gió (m³/h) : 36000 m³/h
  • Công suất motor (W) : 3600 W
  • Điện áp (V/Hz) : 380V-50 Hz
  • Trọng lượng máy (Kg) : 134/154 Kg
  • Tốc độ : 1 tốc độ
  • Cột áp 260Pa
  • Điều khiển Controller: LCD
  • Bơm phân phối nước Supply water pump: 35 W
  • Hướng gió thổi : Lên, xuống
  • Công nghệ Nhật
  • Bảo hàng chính hãng : 24 tháng (Tận nhà)
Chứng nhận Đại lý Phân Phối Daikio Lucasa Việt Nam
Chứng nhận Đại lý Phân Phối Daikiosan Lucasa Việt Nam
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
Thiết kế công suất 3600W
DK-36000TX/TL được thiết kế hiện đại theo tiêu chuẩn Japan. Kèm công suất 3600W làm hạ nhiệt độ xuống nhanh, máy dùng cho diện tích  200-230 m2.
Máy làm mát không khí Daikio DK-36000TX/TL
Máy làm mát không khí DK-36000TX/TL có công suất 3600W
Diện tích dùng 200-230m2
Dung tích lớn 80 Lít, Hệ thống bơm phân phối nước 35W
Máy làm mát công nghiệp Daikio DK-36000 TX/TL có dung tích bình chứa nước 50 lít làm mát tiết kiệm nhờ cơ chế làm mát thông minh,bơm phân phối nước 35 W, tiết kiệm và phí đầu tư thấp hơn máy điều hòa máy lạnh, do đó chi vận hành rẻ hơn. Rất thuận lợi cho nhà máy khi thời tiết nóng bức mùa hè. Lượng nước tiêu thụ 25-35 lít/h.
1 tốc độ gió
Máy làm mát Daikio độ ồn thấp, mẫu mã đẹp
Bộ sản phẩm bao gồm:
Tiết kiệm năng lượng
Tiết kiệm năng lượng tối đa cho người dùng, thân thiện với môi trường: Điện năng tiêu thụ là 3600W/h. Máy thiết kế chống tia UV làm cho máy có độ bền cao, trọng lượng nhẹ hơn với nhựa ABS. Không sử dụng các chất CFC.
Hướng dẫn an toàn khi sử dụng
  • Không cắm và tháo phích điện khi tay ướt.
  • Không chạm vào đĩa phun khi quạt đang hoạt động.
  • Không bỏ đồ đạc vào khoang của bình nước.
  • Khi cần vệ sinh quạt cần ngắt điện để đảm bảo an toàn.
  • Không sử dụng chức năng giá mạnh quá lâu cho người già, người ốm, trẻ em.
  • Sử dụng đúng điện áp và tần số để tăng tuổi thọ cho quạt.
  • Không lấy bình nước ra khi quạt đang chạy, không cho nước nóng và bình nước.
  • Nên mở cửa hoặc mở cửa sổ khi sử dụng máy, để không khí được lưu thông, giàu khí tươi oxy.
THƯƠNG HIỆU SẢN PHẨM
Trung tâm bảo hành : 1800 6080
Thời gian giao hàng:
-20%
Vòi rửa Faster FS-928
2.319.000 VNĐ    2.900.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-923
2.399.000 VNĐ    3.000.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-921W
-20%
Vòi rửa Faster FS-911SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-905
-20%
Vòi rửa Faster FS-903
-20%
Vòi rửa Faster FS-902
-20%
Vòi rửa Faster FS-901
-20%
Vòi rửa Faster FS-05SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-04SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02S1
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VTK 978 - Tây Ban Nha
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VITA - Tây Ban Nha
-25%