Lò Nướng Panasonic NB-H3801KRA - 1500W 38L
Lò Nướng Panasonic NB-H3801KRA - 1500W 38L Lò Nướng Panasonic NB-H3801KRA - 1500W 38L Lò Nướng Panasonic NB-H3801KRA - 1500W 38L đ 0817717679 431 Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, TpHCM
4 Xếp hạng - "Lucasa Việt Nam" Lucasa Việt Nam
Lò Nướng Panasonic NB-H3801KRA - 1500W 38L Lò Nướng Panasonic NB-H3801KRA - 1500W 38L Lò Nướng Panasonic NB-H3801KRA - 1500W 38L VND 0817717679 431 Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, TpHCM
4 / 5 Xếp hạng - 3 đánh giá
0 đánh giá
Thương hiệu: Mã sản phẩm: 6666666669112
Tình trạng: Còn hàng
Đã xem 3731 lần
4.223.700 VNĐ -11%
Tiết kiệm: 547.300 VNĐ
Giá thị trường: 4.771.000 VNĐ
Bảo hành: 12 tháng tại hãng 3731 lần
MÔ TẢ SẢN PHẨM
  • Mode: NB-H3801KRA
  • Loại: Lò nướng điện
  • Dung tích: 38 lít
  • Công suất: 750 - 1500 W
  • Trọng lượng tịnh: 10,1 kg
  • Chiều dài dây nguồn: 1,0 m
  • Chức năng nướng: 6 chức năng
  • Chức năng chính: Nướng thực phẩm, Nướng bánh
  • Cửa kính cách nhiệt 2 lớp an toàn
  • Nhiệt độ có thể điều chỉnh:100 - 230 độ C
  • Bảng điều khiển bằng núm vặn cơ đơn giản, dễ dùng.
  • Chỉnh nhiệt độ nướng trên dưới độc lập.
  • Có quạt đối lưu, hẹn giờ nấu lên đến 120 phút.
  • Nướng xiên quay thêm tiện lợi cho các bữa tiệc gia đình.
  • Chất liệu lò:Khoang lò thép không gỉ, vỏ thép phủ sơn tĩnh điện
  • Công nghệ làm nóng:Làm nóng bằng thanh nhiệt
  • Kích thước bên ngoài (R×S×C) 533 mm×392 mm×364 mm
  • Kích thước bên trong (R×S×C) 380 mm×307 mm×317 mm
  • Khay nướng tráng men (R×S×C) 347 mm×254 mm×20 mm
  • Sản xuất: Trung Quốc
  • Thương hiệu: Nhật Bản
  • Bảo hành chính hãng: 12 tháng
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
Lò Nướng Panasonic NB-H3801KRA
Lò Nướng Panasonic NB-H3801KRA
Lò Nướng Panasonic NB-H3801KRA
Lò Nướng Panasonic NB-H3801KRA
Thời gian giao hàng:
-20%
Vòi rửa Faster FS-928
2.319.000 VNĐ    2.900.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-923
2.399.000 VNĐ    3.000.000 VNĐ
-20%
Vòi rửa Faster FS-921W
-20%
Vòi rửa Faster FS-911SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-905
-20%
Vòi rửa Faster FS-903
-20%
Vòi rửa Faster FS-902
-20%
Vòi rửa Faster FS-901
-20%
Vòi rửa Faster FS-05SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-04SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02SS
-20%
Vòi rửa Faster FS-02S1
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VTK 978 - Tây Ban Nha
-25%
Vòi Rửa Chén TEKA VITA - Tây Ban Nha
-25%